Gabatarwar Samfur
Yadin da aka saka da igiyar ƙarfe yana amfani da igiyar ƙarfe mai ƙarfi a matsayin warp da zaren nailan ƙidaya mai ƙididdigewa azaman saƙa, kuma ana saka shi cikin kayan firam na musamman don taya.An shirya warps tam kuma a ko'ina, kuma suna iya jure wa manyan rundunonin ƙarfi, tasirin tasiri da rawar jiki mai ƙarfi, ta yadda za a tabbatar da aikin taya.Kuma yana da tsawon rai.An fara gabatar da shi a cikin ƙasashen Turai kuma an fara amfani da shi sosai.
Siffofin Samfur
Kayan kwarangwal din taya yana tantance ma'aunin ginshikin taya, kuma daidaitonsa yana tabbatar da daidaiton rarraba kayan roba.Ƙarƙashin goyon bayan kwarangwal na karfe, kowane ɓangaren roba yana haɗuwa a cikin duka, wanda ya inganta matakin fasaha kuma yana inganta ingancin kayan aikin roba.Ƙarfafa tsarin samar da kayan aiki don sarrafa daidaitattun samfuran roba da aka kammala a babban matakin.
Aikace-aikacen samfur
Ana amfani da yafi amfani da iskar karfe waya zobe, da calendering tsari na karfe gawa igiyoyin, da yankan da kuma shiga na karfe igiyoyi da bel yadudduka, da dai sauransu Ba zai iya kawai tabbatar da uniformity na overall taya aka gyara, amma kuma tabbatar da uniformity na taya.Haɗin wayar da aka gama da kanta.